Mila Mila Song Lyrics in Telugu From Bhale Manchi Roju | Sudheer Babu | Sunny MR

Bhale-Manchi-Roju-Movie-Mila-Mila-Song-Lyrics-Image
Mila Mila Song Lyrics  -  Bhale Manchi Roju
Album: Bhale Manchi Roju
Starring: Sudheer Babu, Wamiqa Gabbi
Music: Sunny MR
Singer: Shashwat Singh
Lyrics: Krishna Kanth

Mila Mila Song Lyrics

Kila Kila Kila Kila
Kila Kila Kila Kila
navvesindhe kila kila kokila
Kila Kila Kila Kila
Kila Kila Kila Kila
nachesindhe yentho naakila
naalo nene anukunnatte vuntunna
antha nanne chusetatte antunna
nee aa navve malli malli vintunna
naake nene nacchesthunna
adhemto chusthu chusthu
nenavuthunna neela
andhamtho pranale thisesthunnavela
adhamtha nammelope
ayipothumdhe kalaa
alaane nachelaa vumtaava natho nuvila

merise manasai nee cheyi thagile
Mila Mila Mila Mila
Mila Mila Mila Mila
Oopiri sokina haaye migile
Mila Mila Mila Mila
Mila Mila Mila Mila
Maate kalise mounam karige
Mila Mila Mila Mila
Mila Mila Mila Mila
Neetho nadiche aduge yegire
Mila Mila Mila Mila
Mila Mila Mila Mila

Manchula vunna navvu needena
Thakaga nanne tellavaarena
Yeduta nuvvu vunna yeduru choosthunna
Ennadu leni maayalo vunna
Nuv choosthe modalena naalona poovaana
Gundello seethakokalochi vaalena
Munigaana thelaana anandam naadena
Ne neeli kannullo sandhraale dhaagena
Parichayame paravasamai
Priya neetho preme preme ye ye ye

merise manasai nee cheyi thagile
Mila Mila Mila Mila
Mila Mila Mila Mila
Oopiri sokina haaye migile
Mila Mila Mila Mila
Mila Mila Mila Mila
Maate kalise mounam karige
Mila Mila Mila Mila
Mila Mila Mila Mila
Neetho nadiche aduge yegire
Mila Mila Mila Mila
Mila Mila Mila Mila

Sagam ane padaanitho
Ayindhile savaasame
Manam ane bandhaanike
Vechunnadi neekosame
Naalo nadila vuraketthave
Ding dang ding dang
Ding dang ding dang
O gudi ghante moginchaave
Ding dang ding dang
Ding dang ding dang
Nee venakaale nadipinchaave
Ding dang ding dang
Ding dang ding dang
Tholi tholi premai chigurinchaave
Ding dang ding dang
Ding dang ding dang

Back to Album

Labels: , , , , , , ,